
Văn thủy 鈲 tử
文水鈲子
Nhập tự động từ chỉ mục công khai 18/9/2026
Chưa đo độ khó — cuốn này chưa có đủ văn bản để đếm. Bạn đang ở cấp nào?
Văn thủy 鈲 tử là một loại cổ lão nghệ thuật dân gian hình thức, bắt nguồn từ tế tự cầu mưa văn hóa, đang diễn tấu nhạc khí, trống phổ, biểu diễn hình thức cùng với trang phục, đạo cụ chờ thêm cái phương diện đều cho thấy Hoa Hạ làm nông văn hóa đặc sắc. Văn thủy oa tử là nước ta văn hóa lịch sử côi bảo, là Sơn Tây chiêng trống nghệ thuật trân phẩm, danh xưng Sơn Tây chiêng trống Tam Tuyệt, này một bộ có nồng đậm đất vàng phong tình dân gian văn hóa nghệ thuật ở xã hội hiện nay nhận được kế thừa, phát triển cùng sáng tạo cái mới, giao phó cổ lão nghệ thuật thời đại mới nguyên tố. Theo đối với nghệ thuật dân gian không ngừng phát triển, hắn không gian sinh tồn cũng ngày càng phong phú,
Mục lục25 chương
nguồn qimao · Hoàn thành
- 1Tổng tự
- 2Tự
- 3Chương 1: Văn thủy 鈲 tử không gian sinh tồn cùng phát triển truyền thừa
- 4Chương 1: Văn thủy nhạc thôn hoàn cảnh địa lý, xã hội văn hóa hoàn cảnh
- 5Chương 2: Văn thủy 鈲 tử lưu truyền địa vực, ban xã tổ chức
- 6Chương 3: Văn thủy 鈲 tử tố nguyên cùng lịch sử truyền thừa
- 7Chương 2: Văn thủy 鈲 tử vật chất cấu thành
- 8Chương 1: Văn thủy 鈲 tử nhạc khí
- 9Chương 2: Dàn nhạc đan cùng diễn tấu hình thức
- 10Chương 3: Tên làn điệu cùng nhớ phổ pháp
- 11Chương 4: Văn thủy 鈲 tử trang phục, nhân viên cùng vũ đạo biến hóa
- 12Chương 3: Văn thủy 鈲 tử âm nhạc hình thái
- 13Chương 1: Văn thủy 鈲 tử cơ bản yếu tố
- 14Chương 2: Văn thủy 鈲 tử diễn tấu kỹ xảo cùng phong cách
- 15Chương 3: Văn thủy 鈲 tử kết cấu đặc điểm
- 16Chương 4: Văn thủy 鈲 tử thẩm mỹ tâm lý nghiên cứu
- 17Chương 1: Làm nông văn minh ở dưới văn thủy 鈲 tử
- 18Chương 2: Văn thủy 鈲 tử thẩm mỹ trong lòng tính ổn định cùng biến dị tính chất
- 19Chương 3: Văn thủy 鈲 tử âm nhạc thẩm mỹ thông cảm giác
- 20Chương 5: Văn thủy 鈲 tử truyền thừa hiện đại tính chất kỳ ngộ cùng nguy cơ
- 21Chương 1: Mới thời kì văn thủy 鈲 tử truyền thừa cùng khốn đốn
- 22Chương 2: Mới thời kì văn thủy 鈲 tử truyền thừa cùng truyền bá biến hóa
- 23Chương 3: Văn thủy 鈲 tử truyền thừa cùng truyền bá hiện đại tính chất nguy cơ
- 24Bạt
- 25Tham khảo văn hiến
Nhân vật
Chưa có nhân vật nào. Bạn biết ai là ai trong sách này? Đề xuất để mọi người cùng nhớ.